Register | Sign In
เกี่ยวกับ มุสลิมไทย โพสต์ | Mobile version
ติดต่อโฆษณา | ส่งข่าว/ประชาสัมพันธ์
 ติดต่อสำนักข่าว
  1  2  3  4  5  6  7  8  9  10  11  12  13  14  15 
รวมช่องทีวีมุสลิม บรรจง yateem tv
white channel tmtv มุสลิม
ดูทีวีออนไลน์ ดูทีวีออนไลน์ช่อง3 ดูทีวีช่อง7
ดูทีวีช่อง9 ดูทีวีช่อง5
            
มุสลิมไทย โพสต์
เวลาละหมาด ( จังหวัด )


เวลาละหมาดติดเว็บ

หน้าแรก  | ข่าววันนี้  | แวดวง กอท.  | ข่าวการเมือง  | มัตตาเฟ่  | เว็บบอร์ด  | ก้าวทันโลก  | มองเอเชีย  | ผู้หญิงนะคะ  | สุขภาพ  | ข่าวธุรกิจ  | ฮาลาลหะรอม  | คลิบ มุสลิมไทย โพสต์

  คลังความรู้

ถ่ายทอดสดฟุตบอล ทีวีช่องต่างๆ โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอลคืนนี้+โปรแกรมฟุตบอลพรุ่งนี้

เข้า Facebook สำนักข่าวมุสลิมไทย www.facebook.com/muslimthaiclub 
พิมพ์หน้านี้  |  ส่งให้เพื่อน
วันที่ : 11 มิย. 53 17:09

ถ่ายทอดสดฟุตบอล ทีวีช่องต่างๆ โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอลคืนนี้+โปรแกรมฟุตบอลพรุ่งนี้

วันแข่งขัน

เวลา

กลุ่ม

ทีม

ผลการแข่งขัน

ทีม

ถ่ายทอด

 

 

11/06/2010

21:00

A

แอฟริกาใต้

 

Vs

 

เม็กซิโก

ช่อง 3

 

01:30

A

อุรุกวัย

 

Vs

 

ฝรั่งเศส

ช่อง 7

12/06/2010

21:00

B

อาร์เจนตินา

 

Vs

 

ไนจีเรีย

ช่อง 11

 

18:30

B

เกาหลีใต้

 

Vs

 

กรีซ

ช่อง 3

12/06/2010

01:30

C

อังกฤษ

 

Vs

 

สหรัฐฯ

ช่อง 3

13/06/2010

18:30

C

แอลจีเรีย

 

Vs

 

สโลเวเนีย

ช่อง 7

 

21:00

D

เซอร์เบีย

 

Vs

 

กานา

ช่อง 11

13/06/2010

01:45

D

เยอรมัน

 

Vs

 

ออสเตรเลีย

ช่อง 9

14/06/2010

18:30

E

ฮอลแลนด์

 

Vs

 

เดนมาร์ก

ช่อง 3

 

21:00

E

ญี่ปุ่น

 

Vs

 

แคเมอรูน

ช่อง 7

14/06/2010

01:30

F

อิตาลี

 

Vs

 

ปารากวัย

ช่อง 3

15/06/2010

18:30

F

นิวซีแลนด์

 

Vs

 

สโลวาเกีย

ช่อง 11

 

21:00

G

ไอวอรี่ โคสต์

 

Vs

 

โปรตุเกส

ช่อง 7

15/06/2010

01:30

G

บราซิล

 

Vs

 

เกาหลีเหนือ

ช่อง 3

16/06/2010

18:30

H

ฮอนดูรัส

 

Vs

 

ชิลี

ช่อง 9

 

21:00

H

สเปน

 

Vs

 

สวิตเซอร์แลนด์

ช่อง 11

16/06/2010

01:30

A

แอฟริกาใต้

 

Vs

 

อุรุกวัย

ช่อง 7

17/06/2010

18:30

B

อาร์เจนตินา

 

Vs

 

เกาหลีใต้

ช่อง 7

 

21:00

B

กรีซ

 

Vs

 

ไนจีเรีย

ช่อง 9

17/06/2010

01:30

A

ฝรั่งเศส

 

Vs

 

เม็กซิโก

ช่อง 11

18/06/2010

18:30

D

เยอรมัน

 

Vs

 

เซอร์เบีย

ช่อง 3

 

21:00

C

สโลเวเนีย

 

Vs

 

สหรัฐฯ

ช่อง 7

18/06/2010

01:30

C

อังกฤษ

 

Vs

 

แอลจีเรีย

ช่อง 9

19/06/2010

18:30

E

ฮอลแลนด์

 

Vs

 

ญี่ปุ่น

ช่อง 11

 

21:00

D

กานา

 

Vs

 

ออสเตรเลีย

ช่อง 3

19/06/2010

01:30

E

แคเมอรูน

 

Vs

 

เดนมาร์ก

ช่อง 7

20/06/2010

19:30

F

สโลวาเกีย

 

Vs

 

ปารากวัย

ช่อง 11

 

21:00

F

อิตาลี

 

Vs

 

นิวซีแลนด์

ช่อง 9

20/06/2010

01:30

G

บราซิล

 

Vs

 

ไอวอรี่ โคสต์

ช่อง 3

21/06/2010

19:30

G

โปรตุเกส

 

Vs

 

เกาหลีเหนือ

ช่อง 7

 

21:00

H

ชิลี

 

Vs

 

สวิตเซอร์แลนด์

ช่อง 9

21/06/2010

01:30

H

สเปน

 

Vs

 

ฮอนดูรัส

ช่อง 3

22/06/2010

21:00

A

เม็กซิโก

 

Vs

 

อุรุกวัย

ช่อง 3

 

21:00

A

แอฟริกาใต้

 

Vs

 

ฝรั่งเศส

ช่อง 11

22/06/2010

01:30

B

กรีซ

 

Vs

 

อาร์เจนตินา

ช่อง 3

 

01:30

B

ไนจีเรีย

 

Vs

 

เกาหลีใต้

ช่อง 7

23/06/2010

21:00

C

สโลเวเนีย

 

Vs

 

อังกฤษ

ช่อง 3

 

21:00

C

สหรัฐฯ

 

Vs

 

แอลจีเรีย

ช่อง 7

23/06/2010

01:30

D

ออสเตรเลีย

 

Vs

 

เซอร์เบีย

ช่อง 9

 

01:30

D

กานา

 

Vs

 

เยอรมัน

ช่อง 7

24/06/2010

21:00

F

สโลวาเกีย

 

Vs

 

อิตาลี

ช่อง 3

 

21:00

F

ปารากวัย

 

Vs

 

นิวซีแลนด์

ช่อง 11

24/06/2010

01:30

E

แคเมอรูน

 

Vs

 

ฮอลแลนด์

ช่อง 7

 

01:30

E

เดนมาร์ก

 

Vs

 

ญี่ปุ่น

ช่อง 11

25/06/2010

21:00

G

เกาหลีเหนือ

 

Vs

 

ไอวอรี่ โคสต์

ช่อง 9

 

21:00

G

โปรตุเกส

 

Vs

 

บราซิล

ช่อง 11

25/06/2010

01:30

H

สวิตเซอร์แลนด์

 

Vs

 

ฮอนดูรัส

ช่อง 3

 

01:30

H

ชิลี

 

Vs

 

สเปน

ช่อง 7

 

 

 

รอบ 16

วันแข่งขัน

เวลา

คู่ที่

ทีม

ผลการแข่งขัน

ทีม

ถ่ายทอด

 

 

26/06/2010

21:00

49

ที่ 1 กลุ่มA

 

Vs

 

ที่ 2 กลุ่มB

 

26/06/2010

01:30

50

ที่ 1 กลุ่มC

 

Vs

 

ที่ 2 กลุ่มD

ช่อง 9

27/06/2010

21:00

51

ที่ 1 กลุ่มD

 

Vs

 

ที่ 2 กลุ่มC

ช่อง 7

27/06/2010

01:30

52

ที่ 1 กลุ่มB

 

Vs

 

ที่ 2 กลุ่มA

ช่อง 3

28/06/2010

21:00

53

ที่ 1 กลู่มE

 

Vs

 

ที่ 2 กลุ่มF

ช่อง 11

28/06/2010

01:30

54

ที่ 1 กลุ่มG

 

Vs

 

ที่ 2 กลุ่มH

ช่อง 9

29/06/2010

21:00

55

ที่ 1 กลุ่มF

 

Vs

 

ที่ 2 กลุ่มE

ช่อง 7

29/06/2010

01:30

56

ที่ 1 กลุ่มH

 

Vs

 

ที่ 2 กลุ่มG

ช่อง 3

รอบ 8

วันแข่งขัน

เวลา

คู่ที่

ทีม

ผลการแข่งขัน

ทีม

ถ่ายทอด

 

 

02/07/2010

21:00

57

ผู้ชนะคู่ที่ 53

 

Vs

 

ผู้ชนะคู่ที่ 54

ช่อง 3

02/07/2010

01:30

58

ผู้ชนะคู่ที่ 49

 

Vs

 

ผู้ชนะคู่ที่ 50

ช่อง 7

03/07/2010

21:00

59

ผู้ชนะคู่ที่ 52

 

Vs

 

ผู้ชนะคู่ที่ 51

ช่อง 11

03/07/2010

01:30

60

ผู้ชนะคู่ที่ 55

 

Vs

 

ผู้ชนะคู่ที่ 56

ช่อง 9

รอบรองชนะเลิศ

วันแข่งขัน

เวลา

คู่ที่

ทีม

ผลการแข่งขัน

ทีม

ถ่ายทอด

 

 

06/07/2010

01:30

61

ผู้ชนะคู่ที่ 58

 

Vs

 

ผู้ชนะคู่ที่ 57

ช่อง 9

07/07/2010

01:30

62

ผู้ชนะคู่ที่ 59

 

Vs

 

ผู้ชนะคู่ที่ 60

ช่อง 3

รอบชิงที่ 3

วันแข่งขัน

เวลา

คู่ที่

ทีม

ผลการแข่งขัน

ทีม

ถ่ายทอด

 

 

10/07/2010

01:30

63

ผู้แพ้คู่ที่ 61

 

Vs

 

ผู้แพ้คู่ที่ 62

ช่อง 11

รอบชิงชนะเลิศ

วันแข่งขัน

เวลา

คู่ที่

ทีม

ผลการแข่งขัน

ทีม

ถ่ายทอด

 

 

11/07/2010

01:30

64

ผู้ชนะคู่ที่ 61

 

Vs

 

ผู้ชนะคู่ที่ 62

ช่อง 7

 

 

 

tags:
เรื่องที่เกี่ยวข้อง
ข่าวล่าสุดในหมวดเดียวกันนี้

ข่าววันนี้
ดูทั้งหมด   

บทความดีๆ
ดูทั้งหมด   


ติดต่อ มุสลิมไทย โพสต์ | ระบบช่วยเหลือ | สมัครสมาชิก | ฟรีดาวน์โหลด | ฟังวิทยุออนไลน์
ถ่ายทอดสดจากมัสยิดอัลฮะรอม มักกะฮ์ Link 1, Link 2 | ถ่ายทอดสดจากมัสยิดนาบาวี มาดีนะห์ Link 1, Link 2
MNet Solution | นโยบายสำนักข่าว | เงื่อนไขการบริการ | ติดต่อลงโฆษณา
แผนผังเว็บไซต์ | เพิ่มความเร็วการเข้าเว็บ | อัพเกรดบราวเซอร์
Follow MTP On:  Facebook |  RSS |  Mobile
Copyrights © 2011 www.muslimthaipost.com All Rights Reserved | www.muslimthai.com | Hosting by
สารบัญเว็บไซต์ Muslimthaipost.com
SubDomain หน้าหลัก